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MAMLAKA YA UDHIBITI WA UNUNUZI WA UMMA (PPRA)

MA
KALENDA YA MAFUNZO YA UTEKELEZAJI WA SHERIA YA UNUNUZI WA UM
NO 10 YA MWAKA 2023 NA KANUNI ZAKE NA MATUMIZI YA MFUMO WA NeST
KWENYE UNUNUZI WA UMMA KUANZIA TAREHE 1 JULY 2025 HADI TAREHE 30
JUNE 2026

WAHUSIKA KANDA / ENEO TAREHE GHII}A%I:MA
Ununuzi wa Umma kwa kutumia mfumo wa NeST Taasisi Nunuzi Kanda ya Ziwa — 25/08/2025  600,000/=
a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo Mwanza -
wa NeST 29/08/2025
b) Moduli ya Usimamizi wa Mikataba, Upekuzi wa
Mikataba, Mikataba Maalumu, Ununuzi wa Serikali
kwa Serikali
c) Utatuzi wa Migogoro
Ununuzi wa Umma kwa kutumia mfumo wa NeST Wazabuni Kanda ya Ziwa — 30/08/2025  100,000/=
a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo Mwanza
wa NeST
b) Usimamizi wa Mikataba
¢) Utatuzi wa migogoro kwa kutumia mfumo wa NeST
Sheria ya Ununuzi wa Umma No 10 ya Mwaka 2023 Taasisi Nunuzi Kanda ya Pwani—  22/09/2025  600,000/=
a) Mapitio ya Sheria ya Ununuzi wa Umma Morogoro -
b) Mambo yaliyoongezwa kwenye Sheria No 10 ya 26/09/2025
Mwaka 2023
¢) Miongozo mbalimbali ya ununuzi wa Umma
Ununuzi wa Umma kwa kutumia mfumo wa NeST Makundi Maalum / Kanda ya Pwani—  27/09/2025 Hakuna
a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo Asasi za Kiraia Morogoro
wa NeST (CSOs)
b) Fursa za biashara zilizomo kwenye ununuzi wa
umma
Ununuzi wa Umma kwa kutumia mfumo wa NeST Taasisi Nunuzi Kanda ya 03/11/2025  600,000/=
a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo Kaskazini — =
wa NeST Arusha 07/11/2025
b) Moduli ya Usimamizi wa Mikataba, Upekuzi wa
Mikataba, Mikataba Maalumu, Ununuzi wa Serikali
kwa Serikali
Ununuzi wa Umma Kidigitali Makundi Maalumu na Kanda ya 08/11/2025 Hakuna
a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo Asasi za Kiraia Kaskazini —
wa NeST Arusha
b) Fursa za biashara zilizomo kwenye ununuzi wa
umma
Ununuzi wa Umma kwa kutumia mfumo wa NeST Taasisi Nunuzi Kanda ya Nyanda 15/12/2025  600,000/=
a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo za Juu Kusini — -
wa NeST Mbeya 19/12/2025
b) Moduli ya Usimamizi wa Mikataba, Upekuzi wa
Mikataba, Mikataba Maalumu, Ununuzi wa Serikali
kwa Serikali
Ununuzi wa Umma kwa kutumia mfumo wa NeST Makundi Maalum / Kanda ya Nyanda 20/12/2025 Hakuna
a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo Asasi za Kiraia za Juu Kusini —
wa NeST (CSOs) Mbeya
b) Fursa za biashara zilizomo kwenye ununuzi wa
umma
Utekelezaji wa Sheria ya Ununuzi No 10 ya Mwaka Taasisi Nunuzi Kanda ya Kati na 13/01/2026 ~ 600,000/=
2023 Magharibi — -
a) Mapitio ya Sheria ya Ununuzi wa umma Tabora 16/01/2026
b) Miongozo mbalimbali ya ununuzi wa umma
Ununuzi wa Umma kwa kutumia mfumo wa NeST Wazabuni Kanda ya Kati na 17/01/2026  100,000/=
a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo Magharibi —
wa NeST Tabora
b) Usimamizi wa Mikataba
c) Utatuzi wa migogoro kwa kutumia mfumo wa NeST
. Ununuzi wa Umma kwa kutumia mfumo wa NeST Makundi Maalum / Kanda ya Kati na 19/01/2026 = Hakuna
a) Fursa za biashara zilizomo kwenye ununuzi wa Asasi za Kiraia Magharibi —
umma (CSOs) Tabora
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vb?Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo
wa NeST

Ununuzi wa Umma kwa kutumia mfumo wa NeST
a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo
wa NeST :

b) Moduli ya Usimamizi wa Mikataba, Upekuzi wa
Mikataba, Mikataba Maalumu, Ununuzi wa Serikali
kwa Serikali

Ununuzi wa Umma kwa kwa Makundi ya Kijamii

a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo
wa NeST

b) Fursa za biashara zilizomo kwenye ununuzi wa
umma

Ununuzi wa Umma kwa kutumia mfumo wa NeST

a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo
wa NeST

b) Moduli ya Usimamizi wa Mikataba, Upekuzi wa
Mikataba, Mikataba Maalumu, Ununuzi wa Serikali
kwa Serikali

Ununuzi wa Umma kwa kutumia mfumo wa NeST

a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo
wa NeST

b) Utatuzi wa migogoro kwa kutumia mfumo wa NeST

Ununuzi wa Umma kwa kutumia mfumo wa NeST
a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo
wa NeST

b) Moduli ya Usimamizi wa Mikataba, Upekuzi wa
Mikataba, Mikataba Maalumu, Ununuzi wa Serikali
kwa Serikali

Ununuzi wa Umma kwa kwa Makundi ya Kijamii

a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo
wa NeST

b) Fursa za biashara zilizomo kwenye ununuzi wa
umma

Kongamano la Ununuzi wa Umma

Ununuzi wa Umma kwa kutumia mfumo wa NeST
a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo
wa NeST

b) Moduli ya Usimamizi wa Mikataba, Upekuzi wa
Mikataba, Mikataba Maalumu, Ununuzi wa Serikali
kwa Serikali

Ununuzi wa Umma kwa kwa Makundi ya Kijamii

a) Mapitio ya ununuzi wa umma kwa kutumia mfumo
wa NeST

b) Fursa za biashara zilizomo kwenye ununuzi wa
umma

Taasisi Nunuzi

Makundi Maalum /
Asasi za Kiraia
(CSOs)

Taasisi Nunuzi

Wazabuni

Taasisi Nunuzi

Makundi Maalum /
Asasi za Kiraia
(CSOs)

Taasisi Nunuzi,

Wazabuni na Wadau

wa Ununuzi

Taasisi Nunuzi

Makundi Maalum /
Asasi za Kiraia
(CSOs)

Imetolewa na:

Kanda ya Kusini —
Mtwara

Kanda ya Kusini —
Mtwara

Kanda ya
Kaskazini —
Arusha

Kanda ya
Kaskazini —
Arusha

Kanda ya Pwani —
Bagamoyo

Kanda ya Pwani —
Bagamoyo

Arusha

Kanda ya Ziwa —
Mwanza

Kanda ya Ziwa —
Mwanza

gl

MKURUG/ENZI MKUU

02/03/2026

06/03/2026

07/03/2026

13/04/2026

17/04/2026

18/04/2026

11/05/2026

15/05/2026

16/05/2026

02/06/2026

05/06/2026

22/06/2026

26/06/2026

27/06/2026
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600,000/=

Hakuna

600,000/=

100,000/=

600,000/=

100,000/=

600,000

600,000/=

Hakuna



